Toggle Theme Editor
Slate Blueberry Blackcurrant Watermelon Strawberry Orange Banana Apple Emerald Chocolate Charcoal

Tổ chức offline - xem phim bằng kính thực tế ảo được không?

Thảo luận trong 'Hoạt động phong trào'

1. hientm

hientm Thường dân

Nếu số lượng kính và điều kiện phần cứng phần mềm cho phép

Anh em VR offline làm buổi thảo luận - xem phim qua kính Horus được ko nhỉ?

vinhdinhAdministrator thích bài này.
  2. 00skull00

00skull00 Tá điền

lót dép ngồi hóng tình hình :rolleyes:

3. photisme

photisme Thường dân

Các bác định tổ chức ở đâu, cho em xin một vé :D

4. hientm

hientm Thường dân

Trụ sở RNG thường có tổ chức off cho game thủ - rộng rãi - máy chiếu - quạt máy lạnh - cà phê nước non đầy đủ, lại có hotgirl nữa nhé!

Tran Duc Hien thích bài này.
  5. vinhdinh

vinhdinh Moderator Staff Member

chụp ảnh hotgirl lên cho anh em xem mặt trước, chụp side by side để nhìn bằng kính thực tế ảo luôn

Last edited: 21/1/15
  6. haryken

haryken Thường dân

side by side chứ ko phải size by size nhé

Last edited by a moderator: 12/2/15
    vinhdinh thích bài này.
  7. QuocVL

QuocVL Administrator Staff Member

Đồng ý, nếu có điều kiện cũng muốn tham gia trao đổi học hỏi và ngắm mấy bạn hothot ;)

8. xuanle95

xuanle95 Tá điền

có cả hot girl :D

9. kdhuuhung3

kdhuuhung3 Tá điền

BÁN HÀNG KHÔNG/KO LỢI NHUẬN

THANH LÝ GIÁ SỐC GHẾ NHÀ HÀNG TIỆC CƯỚI CŨ GIÁ THẤP Ở tphcm

ĐẶC BIỆT : Giá chỉ 99k/1 ghế => QUÁ HẤP DẪN <=

=Ghế nhà hàng tiệc cưới cũ này được chúng tôi thanh lý ở 1 nhà hàng to tại tphcm với số lượngtới 6000 cái xe chuyển vận 15 tấn về liên tiếp.= Vừa về hàng đã có khách đặt mua 1000 dòng.=>Duy nhất chỉ còn 5000 chiếc cho anh em chọn lựaHàng đợt này về cực đẹp sườn sắt rất chắc chắn, cứng . đệm bọc màu trắng sữa phần đệm ngồi bị rách còn phần lưng thì còn nguyên ko bị hư hỏng gì. tậu về 1 là bọc lại tốn chỉ 20k hoặc tậu ghế áo tiệc cưới trùm lên thì như mới lun. Bảo đảm nhìn ko ghiền ko ăn tiền
    = Ghế nhà hàng tiệc cưới cũ sở hữu 2 cái, ghế nhà hàng tiệc cưới lưng nhọn và lưng bầu

Ghế nhà hàng tiệc cưới cũ giá thanh lý siêu tốt tại tp.hcm

shop Thanh Lý 436

Chuyên Thanh Lý Ghế Nhà Hàng Tiệc Cưới Cũ Giá tốt

=> Hiện còn 5000 dòng Khách nào qua sắm em khuyến mãi cho ưu tiên mấy bạn qua sớm nha.

=>Ghế nhà hàng tiệc cưới cũ bên em trạng thái : đã qua dùng sở hữu khuông được khiến bằng sắt tấm nệm ngồi bị rách, tấm nệm ở lưng vẫn còn mới lớp nệm chưa bun chóc gì cả, đem về bọc hoặc phủ khăn lên là như mới luôn. Bọc nệm thì khoảng 20k quá thấp để biến dòng ghế như mới
    ghế tiệc cưới cũ giá rẻ thanh lý sở hữu hai kiểu lưng nhọn và bầu được bọc nệm trắng sữa
    trạng thái lớp bọc nệm ở chỗ ngồi bị rách còn lưng thì như mới vẫn còn tiêu dùng rẻ thanh lý là 99k/1c
    ghế có số lượng lớn chỉ còn : 5000 dòng