Toggle Theme Editor
Slate Blueberry Blackcurrant Watermelon Strawberry Orange Banana Apple Emerald Chocolate Charcoal

Thông báo tiến độ cập nhật kính Horus

Thảo luận trong 'Thông Báo Diễn Đàn'

1. QuocVL

QuocVL Administrator Staff Member

Từ từ, thong thả chờ bạn ơi, bạn không cô đơn đâu, vì còn nhiều và nhiều mem cũng cùng chờ chung với bạn nè, cố lên nhé :p:p

vinhdinh thích bài này.
  2. KororoCt

KororoCt Tá điền

Mình hồi trước có mua 1 cái Horus Lite Flex L đăng kí riêng cho Note 4 mà Horus làm ăn quá ăn hại . Lúc mình nhận kính con Note 4 không gắn vừa + 3 cái khung đi kèm cũng chả có cái nào vừa. Nay cần mua kính Horus Lite hay Lite Flex dành riêng cho hay cái khung mica của Horus Lite Flex L vừa cho G3 hay Note 4 là được rồi. Ai chán rồi có thể để lại mình inbox nha.

3. kinhthucteaohcm

kinhthucteaohcm Thường dân

Vừa tham gia diễn đàn. Đã đọc và hiểu dự án của các bạn. Mình thực sự rất yêu thích công nghệ thực tế ảo và muốn thực hiện nhiều ý tưởng nhưng không nắm kỹ thuật, tiền thì không có nên đành lực bất tòng tâm. Chúc các bạn phát triển thành công sản phẩm. Có điều này muốn góp ý không biết có đúng không, các bạn không nên quá cầu toàn, hãy tạo ra một sản phẩm có chất lượng vừa đủ và cố gắng hoàn thiện nó hơn là cố gắng tạo ra một sản phẩm hoàn chỉnh để rồi nhận ra rằng mình đã vuột mất cơ hội giành thị phần.

4. trieuanh21

trieuanh21 Thường dân

Thời gian đã trôi qua khá lâu, kính China đã và đang tràn ngập VN, chất lượng cũng ngày 1 hoàn thiện mà giá khá phải chăng, mấy thím mót quài... liệu có muộn quá ko! o_O
    Tới giờ vẫn chỉ thấy... cái mẫu in máy in 3D thoy!
    Mình xài qua gần 20 chục loại gòi (trừ Vive với Oculus).. vẫn chưa tìm ra loại thật sự chạm tới "đỉnh" hoàn hảo về chất lượng hình ảnh lẫn gia công, con nào cũng có khuyết điểm hết!
    Vẫn đang ko ngừng tìm kiếm loại mới! Haizzz
    Còn về cái tay cầm, dù chưa cầm tới "Súng - kiếm Horus" nhưng mấy kon gamepad bluetooth chất lượng cao.. chơi game cũng khá tốt gòi! Tiết là game vẫn còn ít (trừ oculus store)
    Mấy thím "rặn" quài... thị phần tan nát cmn gòi... tới lúc cần... ngoi lên mệt lắm à!

5. BinhVR

BinhVR Thường dân

Thị trường vẫn còn rất mới và đang phát triển, có gì phải vội.

6. trieuanh21

trieuanh21 Thường dân

Horus được cái là "đi tắt đón đầu" nên nhờ khi thị trường mới "nhen nhúm" đã hốt được 1 mớ nhờ kon Horus Format Lite gòi đấy bác!
    Có thể khi hoàn thiện sẽ trở lại thời hoàn kim nhưng giai đoạn đầu là "trày da tróc vãy" đấy thím ợ! :confused:
    Nói đâu xa... Chrome đang xài là 1 ví dụ điển hình nè, lúc nó mới nổi nó có rất nhìu khuyết điểm, nói chung.. chìm nghĩm ích ai biết, toàn xài Firefox (lúc đấy đang ở đỉnh cao) ... gòi nó cải tiến từ từ..... ổn định từ từ... đợi thời cơ.. quất lun phát tập trung PR... thằng Firefox...đi lun! o_O
    Gòi thời gian nó ngủ quên trong chiến thắng thì bị... CocCoc đâm sau lưng.. (phải nhớ rằng CocCoc ban đầu Cờ Rôm+ ếu có tiến tâm chi cả)
    => Riêng ở VN thì bây giờ bác biết gòi đấy... CocCoc everywhere!:mad:
    Cơ hội... ko phải lúc nào cũng tới 2-3 lần! Còn giang hồ... thì lun lăm le dòm ngó miếng bánh của mình!

7. monkeyit

monkeyit Tá điền

rất vui vì các thánh rất hi vọng. có điều thật ra là ko huy động được nguồn tài trợ nên dự án này nan giải rồi các thánh ah. :v

8. trieuanh21

trieuanh21 Thường dân

Ý thím là.... tiền bán con Horus Lite đợt đầu.... ăn nhậu hết gòi hả? o_O
    Chắc không phải đâu, nghe phông phanh là.... chưa vừa ý với mấy cái thấu kính hiện tại! :D

9. Bobovrvietnam

Bobovrvietnam Tá điền

Mình thì thấy hiện tại HTC VIVE là đỉnh nhất @@ , nó có thao tác quá ngon lun, bạn rãnh thì qua mình trải nghiệm free nhé :)

QuocVL thích bài này.
  10. trieuanh21

trieuanh21 Thường dân

Mê lâu gòi mà chưa có cơ hội! :3
    Bửa nào ghé bác làm 1 chuyến cho biết! :3
    Cho xin thông tin lien hệ nhé thím!
    :D